MSHAMBULIAJI HATARI WA SIMBA "JUMA LUIZIO" ,LWANDAMINA NDIO ALIYEMVUTA ZESCO

by Harun, 8 months ago
0

Mshambuliaji wa simba ambae yupo kwa mkopo akitokea klabu ya zesco zambia,amefanya interview na shutikaliTV kuelezea maisha yake ya soka na ndoto zake,mchezaji huo kabla ya kutua zesco aliwahi kukipiga pia katika klabu ya mtibwa sugarhttps://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriberhttps://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriberhttps://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriber