HUYU HAPA ALIYEWAUA AZAM LEO ,NICHOLUS KAGABA

by Harun, 3 months ago
0

Katika kombe la Mapinduzi leo, ilichezwa mechi kati ya Azam Fc vs Ura ambapo mpaka dakika ya mwisho Azam walichezea kichapo cha bao 1-0, bao lililofungwa na Nicholus Kagaba. Msikilize hapa katika mahojiano mafupi.Enndelea ku Subscribe Chanel yetu ya ShutikaliTv ili uweze kupata updates za michezo kila zinapotufikia.https://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriberhttps://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriberhttps://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriberhttps://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriberhttps://www.youtube.com/channel/UC5fuHg4PI1GAn_U4S5cAOjQ?view_as=subscriber